Changhong wanda aka kafa a 1992 yana cikin Shijiazhuang Hebei China, kusa da Beijing. Changhong yana ba da sabis daban -daban na shagunan don kamfanoni iri, Don zama manzon kyakkyawa kuma mahaliccin sararin kasuwancin kore shine hangen nesan mu. Mutuntawa, mutunci, alhaki, kirkire -kirkire, yin aiki da haɗin gwiwa shine ƙimomin mu. A kasuwar China, CH ta ƙware wajen yin sabis na shago ɗaya a cikin siyarwa, gami da ƙira, kera, dabaru, ginawa, bayan sabis da sabis na kulawa
Don kasuwa na ƙasashen waje, muna ƙira, kerawa da fitarwa kowane nau'in kayan shagon.
Farashin masana'anta
Babban inganci
Bayarwa ɗaya
Kwarewar shekaru 30
Maganin shago ɗaya
Mun ba da sabis ɗin bi da bi a Hebei, Gansu, Guangdong, Mongolia ta ciki da Hubei tun 1999. Tare da isowar shekarun 4G, China Mobile ta yi kira da fitowar sabon hoton ƙarni, kuma kayan aikin sadarwa tare da fasaha mai ƙarfi suna jin sun taka rawa a cikin bidi'a. Don wannan kawai, mun haɗa muhalli, kayan tallafi, fitilu da kayan aiki tare. An lura cewa kayan aikin mu suna isar da saƙo da hoton China Mobile mafi kyau.